Logo của Trường Công lập Farmington.

Thành viên và Ủy ban

TRONG PHẦN NÀY

Thành viên Hội đồng Giáo dục

Bill BeckertChủ tịch
beckertb@fpsct.org

Andrea Sobinski – Phó Chủ tịch
sobinskia@fpsct.org

Sylvie Binette
binettes@fpsct.org

Nadine Canto
canton@fpsct.org

Angela Cianci
ciancia@fpsct.org

Beth Kintner
kintnerb@fpsct.org

Erika Nowakowski
nowakowskie@fpsct.org

James Rackliffe
rackliffej@fpsct.org

Martin Skelly
skellym@fpsct.org

Ủy ban Giáo dục

Nhân sự &; Đàm phán

Andrea SobinskiChủ tịch

Nadine Canto

James Rackliffe

 

Chính sách

Beth Kintner - Chủ tịch

Sylvie Binette

Erika Nowakowski

Chương trình giảng dạy

Andrea SobinskiChủ tịch

Sylvie Binette

Erika Nowakowski

Truyền thông

Beth Kintner - Chủ tịch

Angela Cianci

James Rackliffe

Liên lạc viên cộng đồng

CREC
Bill Beckert

Ủy ban Cơ hội Học tập Mở rộng FHS
Sylvie Binette

Ủy ban Cố vấn Điền kinh Liên trường của Supt
Andrea Sobinski

Dự bị trường công lập Farmington
James Rackliffe

Sức khỏe & Sức khỏe (bao gồm FOCUS)
Angela Cianci

Ủy ban cố vấn quán cà phê
Nadine Canto

Ủy ban Nỗ lực Xanh của Thị trấn / BOE
Martin Skelly

Hội đồng Cộng đồng về Công bằng và Hòa nhập
Erika Nowakowski

Ủy ban Xây dựng FHS
TBD

Quỹ Noah Wallace
Nadine Canto, Beth Kintner, Martin Skelly, Andrea Sobinski

Tiểu học Ad Hoc
Bill Beckert

Trường Công lập Farmington bị trì hoãn hai giờ do thời tiết khắc nghiệt. Không có trường mầm non buổi sáng. Farmington EXCL mở cửa tại các địa điểm và thời gian tiêu chuẩn của nó.